iso_3166 - en to ta translation catalogue (436 entries)

en: Afghanistan
ta: ஆப்கானிஸ்தான்

en: Albania
ta: அல்பேனியா

en: Algeria
ta: அல்ஜீரியா

en: American Samoa
ta: அமெரிக்க சமோவா

en: Andorra
ta: அன்டோரா

en: Angola
ta: அங்கோலா

en: Anguilla
ta: அங்குல்லா

en: Antarctica
ta: அண்டார்ட்டிக்கா

en: Antigua and Barbuda
ta: ஆன்டிகுவா மற்றும் பார்புடா

en: Arab Republic of Egypt
ta: எகிப்து அரபு குடியரசு

en: Argentina
ta: அர்ஜென்டினா

en: Argentine Republic
ta: அர்ஜென்டினா குடியரசு

en: Armenia
ta: அர்மெனியா

en: Aruba
ta: அரூபா

en: Australia
ta: ஆஸ்திரேலியா

en: Austria
ta: ஆஸ்திரியா

en: Azerbaijan
ta: அசர்பைசான்

en: Bahamas
ta: பஹாமாஸ்

en: Bahrain
ta: பஹ்ரெயின்

en: Bangladesh
ta: வங்காளதேசம்

en: Barbados
ta: பார்படாஸ்

en: Belarus
ta: பெலாருஸ்

en: Belgium
ta: பெல்ஜியம்

en: Belize
ta: பெலிஸ்

en: Benin
ta: பெனின்

en: Bermuda
ta: பெர்முடா

en: Bhutan
ta: பூட்டான்

en: Bolivarian Republic of Venezuela
ta: வெனிசூலா பொலிவேரியன் குடியரசு

en: Bolivia
ta: பொலிவியா

en: Bosnia and Herzegovina
ta: போஸ்னியா ஹெர்ஸிகோவினா

en: Botswana
ta: போட்ஸ்வானா

en: Bouvet Island
ta: போவெட் தீவு

en: Brazil
ta: பிரேசில்

en: British Antarctic Territory
ta: ப்ரிட்டிஷ் அண்டார்டிக் பிரதேசம்

en: British Indian Ocean Territory
ta: ப்ரிட்டிஷ் இந்திய பெருங்கடல் பிரதேசம்

en: British Virgin Islands
ta: ப்ரிட்டீஷ் விர்ஜின் தீவுகள்

en: Brunei Darussalam
ta: ப்ரூனே தருசலம்

en: Bulgaria
ta: பல்கேரியா

en: Burkina Faso
ta: பர்கினோ பாஸோ

en: Burma, Socialist Republic of the Union of
ta: பர்மா யூனியன் சோஷலிஸ குடியரசு

en: Burundi
ta: புருண்டி

en: Byelorussian SSR Soviet Socialist Republic
ta: பிலோ ரஷ்யன் எஸ்எஸ்ஆர் சோவியத் சோசலிச குடியரசு

en: Cambodia
ta: கம்போடியா

en: Cameroon
ta: கேமரூன்

en: Canada
ta: கனடா

en: Canton and Enderbury Islands
ta: கேன்டன் மற்றும் என்டர்புரி தீவுகள்

en: Cape Verde
ta: கேப் வெர்டி

en: Cayman Islands
ta: கேமான் தீவுகள்

en: Central African Republic
ta: மத்திய ஆப்ரிக்க குடியரசு

en: Chad
ta: சாட்

en: Chile
ta: சிலி

en: China
ta: சீனா

en: Christmas Island
ta: கிறிஸ்துமஸ் தீவு

en: Cocos (Keeling) Islands
ta: கோகோஸ்(கீலிங்) தீவு

en: Colombia
ta: கொலம்பியா

en: Commonwealth of Dominica
ta: டொமினிக்கா காமன்வெல்த்

en: Commonwealth of the Bahamas
ta: பஹாமாஸ் காமன்வெல்த்

en: Commonwealth of the Northern Mariana Islands
ta: வடக்கு மரியானா தீவுகள் காமன்வெல்த்

en: Comoros
ta: கோமரோஸ்

en: Congo
ta: காங்கோ

en: Congo, The Democratic Republic of the
ta: காங்கோ குடியரசு

en: Cook Islands
ta: குக் தீவு

en: Costa Rica
ta: கோஸ்டாரிகா

en: Croatia
ta: குரோவேசியா

en: Cuba
ta: க்யூபா

en: Cyprus
ta: சைப்ரஸ்

en: Czech Republic
ta: செக் குடியரசு

en: Czechoslovakia, Czechoslovak Socialist Republic
ta: செக்கோஸ்லோவாகியா, செக்கோஸ்லோவாகியா சோசலிச குடியரசு

en: Côte d'Ivoire
ta: கோத் ட்லவோர்

en: Dahomey
ta: லாஹோமெ

en: Democratic People's Republic of Korea
ta: கொரிய ஜனநாயக மக்கள் குடியரசு

en: Democratic Republic of Sao Tome and Principe
ta: சோ டோமி மற்றும் பிரின்சிபி ஜனநாயக குடியரசு

en: Democratic Republic of Timor-Leste
ta: டிமோர்லெஸ்தே ஜனநாயக குடியரசு

en: Democratic Socialist Republic of Sri Lanka
ta: சிறிலங்க ஜனநாயக சோசலிஸ குடியரசு

en: Denmark
ta: டென்மார்க்

en: Djibouti
ta: சிபூட்டி

en: Dominica
ta: டொமினிக்கா

en: Dominican Republic
ta: டொமினிக்கன் குடியரசு

en: Dronning Maud Land
ta: ட்ரோனிங் மாட் லாண்ட்

en: East Timor
ta: கிழக்கு தைமோர்

en: Eastern Republic of Uruguay
ta: உருகுவே கிழக்கு குடியரசு

en: Ecuador
ta: ஈக்வடார்

en: Egypt
ta: எகிப்து

en: El Salvador
ta: எல் சால்வடார்

en: Equatorial Guinea
ta: ஈக்குவிடோரியல் கினி

en: Eritrea
ta: எரிட்ரேயா

en: Estonia
ta: எசுதோனியா

en: Ethiopia
ta: எதியோப்பியா

en: Falkland Islands (Malvinas)
ta: பாக்லான்ட் தீவுகள் (மால்வினாஸ்)

en: Faroe Islands
ta: பேரோ தீவுகள்

en: Federal Democratic Republic of Ethiopia
ta: எதியோப்பியா ஐக்கிய ஜனநாயக குடியரசு

en: Federal Republic of Germany
ta: ஐக்கிய ஜெர்மானிய குடியரசு

en: Federal Republic of Nigeria
ta: நைஜீரியா கூட்டுக் குடியரசு

en: Federated States of Micronesia
ta: கூட்டு மெக்ரோனிசியா நாடுகள்

en: Federative Republic of Brazil
ta: பிரேசில் கூட்டு குடியரசு

en: Fiji
ta: பிஜி

en: Finland
ta: பின்லாந்து

en: France
ta: ஃப்ரான்ஸ்

en: France, Metropolitan
ta: ஃப்ரான்ஸ், பெருநகரம்

en: French Afars and Issas
ta: பிரெஞ்சு அபார்ஸ் மற்றும் இஸாஸ்

en: French Guiana
ta: ஃப்ரெஞ்ச் கையானா

en: French Polynesia
ta: ஃப்ரெஞ்ச் பாலினேசியா

en: French Republic
ta: பிரெஞ்சு குடியரசு

en: French Southern Territories
ta: ஃப்ரெஞ்ச் தெற்கு பிரதேசம்

en: French Southern and Antarctic Territories
ta: ஃப்ரெஞ்ச் தெற்கு மற்றும் அண்டார்டிக் பிரதேசங்கள்

en: Gabon
ta: கபோன்

en: Gabonese Republic
ta: காபோனீஸ் குடியரசு

en: Gambia
ta: கம்பியா

en: Georgia
ta: ஜார்ஜியா

en: German Democratic Republic
ta: ஜெர்மானிய ஜனநாயக குடியரசு

en: Germany
ta: ஜெர்மனி

en: Germany, Federal Republic of
ta: ஐக்கிய ஜெர்மானிய குடியரசு

en: Ghana
ta: கானா

en: Gibraltar
ta: கிப்ரால்டர்

en: Gilbert and Ellice Islands
ta: ஜில்பெர் மற்றும் எலைஸ் தீவுகள்

en: Grand Duchy of Luxembourg
ta: லக்ஸம்பர்க் கிராண்ட் டச்சி

en: Greece
ta: கிரீஸ்

en: Greenland
ta: கிரீன்லாந்து

en: Grenada
ta: கிரனாடா

en: Guadeloupe
ta: காஉடிலொபி

en: Guam
ta: குவாம்

en: Guatemala
ta: குவாதமாலா

en: Guernsey
ta: க்ரென்சி

en: Guinea
ta: கினி

en: Guinea-Bissau
ta: கினி-பீசோ

en: Guyana
ta: கயானா

en: Haiti
ta: கையிட்டி

en: Hashemite Kingdom of Jordan
ta: ஜோர்டான் முடியரசு

en: Heard Island and McDonald Islands
ta: ஹெர்ட் தீவு மற்றும் மெக் டொனால்ட் தீவுகள்

en: Hellenic Republic
ta: ஹெலனிக் குடியரசு

en: Holy See (Vatican City State)
ta: ஹொலி சி (வாடிகன் நகர நாடு)

en: Honduras
ta: ஹோன்டுராஸ்

en: Hong Kong
ta: ஹாங்காங்

en: Hong Kong Special Administrative Region of China
ta: ஹாங்காங்  - சீன சிறப்பு ஆட்சிப் பிரதேசம்

en: Hungary
ta: ஹங்கேரி

en: Iceland
ta: ஐஸ்லாந்து

en: Independent State of Samoa
ta: சாமௌ சுதந்திர நாடு

en: India
ta: இந்தியா

en: Indonesia
ta: இந்தோனேசியா

en: Iran, Islamic Republic of
ta: ஈரான், இஸ்லாமிக் குடியரசு

en: Iraq
ta: ஈராக்

en: Ireland
ta: அயர்லாந்து

en: Islamic Republic of Afghanistan
ta: ஆப்கானிஸ்தான் இஸ்லாமிய குடியரசு

en: Islamic Republic of Iran
ta: ஈரான் இஸ்லாமிய குடியரசு

en: Islamic Republic of Mauritania
ta: மொரிசியேனியா இஸ்லாமிய குடியரசு

en: Islamic Republic of Pakistan
ta: பாகிஸ்தான் இஸ்லாமிய குடியரசு

en: Isle of Man
ta: ஐல் ஆஃப் மேன்

en: Israel
ta: இஸ்ரேல்

en: Italian Republic
ta: இத்தாலியன் குடியரசு

en: Italy
ta: இத்தாலி

en: Jamaica
ta: ஜமைக்கா

en: Japan
ta: ஜப்பான்

en: Jersey
ta: ஜெர்சி

en: Johnston Island
ta: ஜான்ஸ்டன் தீவு

en: Jordan
ta: ஜோர்டான்

en: Kazakhstan
ta: கசகிஸ்தான்

en: Kenya
ta: கென்யா

en: Kingdom of Bahrain
ta: பஹ்ரெயின் முடியரசு

en: Kingdom of Belgium
ta: பெல்ஜிய முடியரசு

en: Kingdom of Bhutan
ta: பூட்டான் முடியரசு

en: Kingdom of Cambodia
ta: கம்போடியா முடியரசு

en: Kingdom of Denmark
ta: டென்மார்க் முடியரசு

en: Kingdom of Lesotho
ta: லெசோதோ முடியரசு

en: Kingdom of Morocco
ta: மொரோக்கோ முடியரசு

en: Kingdom of Norway
ta: நார்வே முடியரசு

en: Kingdom of Saudi Arabia
ta: சவூதி அரேபிய முடியரசு

en: Kingdom of Spain
ta: ஸ்பெயின் முடியரசு

en: Kingdom of Swaziland
ta: சுவாசிலாந்து முடியரசு

en: Kingdom of Sweden
ta: சுவீடன் முடியரசு

en: Kingdom of Thailand
ta: தாய்லாந்து முடியரசு

en: Kingdom of Tonga
ta: டொங்கா முடியரசு

en: Kingdom of the Netherlands
ta: நெதர்லாந்து முடியரசு

en: Kiribati
ta: கிரிபாடி

en: Korea, Democratic People's Republic of
ta: கொரிய ஜனநாயக மக்கள் குடியரசு

en: Korea, Republic of
ta: கொரிய குடியரசு

en: Kuwait
ta: குவைத்

en: Kyrgyz Republic
ta: கிர்ஜைஸ் குடியரசு

en: Kyrgyzstan
ta: கிரைகிசுத்தான்

en: Lao People's Democratic Republic
ta: லவொ மக்கள் சுதந்திர குடியரசு

en: Latvia
ta: லட்வியா

en: Lebanese Republic
ta: லெபனீஸ் குடியரசு

en: Lebanon
ta: லெபனான்

en: Lesotho
ta: லெசோதோ

en: Liberia
ta: லைபீரியா

en: Liechtenstein
ta: லீச்சென்சுதீன்

en: Lithuania
ta: லிதுவேனியா

en: Luxembourg
ta: லக்ஸம்பர்க்

en: Macao
ta: மகாவோ

en: Macao Special Administrative Region of China
ta: மகாவோ சீன சிறப்பு ஆட்சிப் பிரதேசம்

en: Macedonia, Republic of
ta: மெசிடோனியா குடியரசு

en: Madagascar
ta: மடகாஸ்கர்

en: Malawi
ta: மலாவி

en: Malaysia
ta: மலேசியா

en: Maldives
ta: மாலதீவுகள்

en: Mali
ta: மாலி

en: Malta
ta: மால்டா

en: Marshall Islands
ta: மார்சல் தீவுகள்

en: Martinique
ta: மார்டினீக்கு

en: Mauritania
ta: மொரிசியேனியா

en: Mauritius
ta: மொரீஷியஸ்

en: Mayotte
ta: மயோதி

en: Mexico
ta: மெக்ஸிகோ

en: Micronesia, Federated States of
ta: மைக்ரோனிஸியா கூட்டு நாடுகள்

en: Midway Islands
ta: மிட்வே தீவுகள்

en: Moldova
ta: மோல்டோவா

en: Monaco
ta: மொனாக்கோ

en: Mongolia
ta: மங்கோலியா

en: Montenegro
ta: மோன்டே நெக்ரோ

en: Montserrat
ta: மொன்சாராட்

en: Morocco
ta: மொரோக்கோ

en: Mozambique
ta: மொசாம்பிக்

en: Myanmar
ta: மியான்மர்

en: Namibia
ta: நமீபியா

en: Nauru
ta: நௌரு

en: Nepal
ta: நேபாளம்

en: Netherlands
ta: நெதர்லாந்து

en: Netherlands Antilles
ta: நெதர்லாந்து அன்டில்சு

en: Neutral Zone
ta: மையமான மண்டலம்

en: New Caledonia
ta: புதிய கலிடோனியா

en: New Hebrides
ta: புதிய ஹெப்ரைட்ஸ்

en: New Zealand
ta: நியூசிலாந்து

en: Nicaragua
ta: நிகராகுவா

en: Niger
ta: நைகர்

en: Nigeria
ta: நைஜீரியா

en: Niue
ta: நியூ

en: Norfolk Island
ta: நொர்ஃபோக் தீவு

en: Northern Mariana Islands
ta: வட மரியானா தீவுகள்

en: Norway
ta: நார்வே

en: Oman
ta: ஓமான்

en: Pacific Islands (trust territory)
ta: பசிபிக் தீவுகள் (அறக்கட்டளை நிலப்பரப்பு)

en: Pakistan
ta: பாகிஸ்தான்

en: Palau
ta: பலாவு

en: Panama
ta: பனாமா

en: Panama Canal Zone
ta: பனாமா வாய்கால் மண்டலம்

en: Panama, Republic of
ta: பனாமா குடியரசு

en: Papua New Guinea
ta: பாப்புவா-நியூகினி

en: Paraguay
ta: பராகுவே

en: People's Democratic Republic of Algeria
ta: அல்ஜீரிய மக்கள் ஜனநாயக குடியரசு

en: People's Republic of Bangladesh
ta: வங்காளதேச மக்கள் குடியரசு

en: People's Republic of China
ta: சீன மக்கள் குடியரசு

en: Peru
ta: பெரு

en: Philippines
ta: பிலிப்பைன்ஸ்

en: Pitcairn
ta: பிட்கேரின்

en: Poland
ta: போலந்து

en: Portugal
ta: போர்ச்சுகல்

en: Portuguese Republic
ta: போர்த்துக்கீசிய குடியரசு

en: Principality of Andorra
ta: அன்டோரா சிற்றரசு

en: Principality of Liechtenstein
ta: லீச்சென்சுதீன் சிற்றரசு

en: Principality of Monaco
ta: மொனாக்கோ சிற்றரசு

en: Puerto Rico
ta: போர்ட்டோ ரீக்கோ

en: Qatar
ta: கதார்

en: Republic of Albania
ta: அல்பேனிய குடியரசு

en: Republic of Angola
ta: அங்கோல குடியரசு

en: Republic of Armenia
ta: அர்மெனிய குடியரசு

en: Republic of Austria
ta: ஆஸ்திரிய குடியரசு

en: Republic of Azerbaijan
ta: அசர்பைசான் குடியரசு

en: Republic of Belarus
ta: பெலாருஸ் குடியரசு

en: Republic of Benin
ta: பெனின் குடியரசு

en: Republic of Bosnia and Herzegovina
ta: போஸ்னியா மற்றும் ஹெர்ஸ்கோவினா குடியரசு

en: Republic of Botswana
ta: பொட்சுவானா குடியரசு

en: Republic of Bulgaria
ta: பல்கேரியா குடியரசு

en: Republic of Burundi
ta: புருண்டி குடியரசு

en: Republic of Cameroon
ta: கமரூன் குடியரசு

en: Republic of Cape Verde
ta: கேப் வெர்டே குடியரசு

en: Republic of Chad
ta: சாட் குடியரசு

en: Republic of Chile
ta: சிலி குடியரசு

en: Republic of Colombia
ta: கொலம்பியா குடியரசு

en: Republic of Costa Rica
ta: கோஸ்டோ ரிகா குடியரசு

en: Republic of Croatia
ta: குரோவேசியா குடியரசு

en: Republic of Cuba
ta: க்யூபா குடியரசு

en: Republic of Cyprus
ta: சைப்ரஸ் குடியரசு

en: Republic of Côte d'Ivoire
ta: கோத் ட்லவோர் குடியரசு

en: Republic of Djibouti
ta: சிபூட்டி குடியரசு

en: Republic of Ecuador
ta: ஈக்வடார் குடியரசு

en: Republic of El Salvador
ta: சால்வடார் குடியரசு

en: Republic of Equatorial Guinea
ta: ஈக்வடோரியல் கினி குடியரசு

en: Republic of Estonia
ta: எசுதோனியா குடியரசு

en: Republic of Finland
ta: பின்லாந்து குடியரசு

en: Republic of Ghana
ta: கானா குடியரசு

en: Republic of Guatemala
ta: குவாதமாலா குடியரசு

en: Republic of Guinea
ta: கினி குடியரசு

en: Republic of Guinea-Bissau
ta: கினி-பிசா குடியரசு

en: Republic of Guyana
ta: கயானா குடியரசு

en: Republic of Haiti
ta: ஹையிட்டி குடியரசு

en: Republic of Honduras
ta: ஹோன்டுராஸ் குடியரசு

en: Republic of Iceland
ta: ஐஸ்லாந்து குடியரசு

en: Republic of India
ta: இந்திய குடியரசு

en: Republic of Indonesia
ta: இந்தோனேசியா குடியரசு

en: Republic of Iraq
ta: ஈராக் குடியரசு

en: Republic of Kazakhstan
ta: கசகிஸ்தான் குடியரசு

en: Republic of Kenya
ta: கென்யா குடியரசு

en: Republic of Kiribati
ta: கிரிபாடி குடியரசு

en: Republic of Latvia
ta: லட்வியா குடியரசு

en: Republic of Liberia
ta: லைபீரியா குடியரசு

en: Republic of Lithuania
ta: லிதுவேனியா குடியரசு

en: Republic of Madagascar
ta: மடகாஸ்கர் குடியரசு

en: Republic of Malawi
ta: மலாவி குடியரசு

en: Republic of Maldives
ta: மாலதீவுகள் குடியரசு

en: Republic of Mali
ta: மாலி குடியரசு

en: Republic of Malta
ta: மால்டா குடியரசு

en: Republic of Mauritius
ta: மொரீஷியஸ் குடியரசு

en: Republic of Moldova
ta: மோல்ட்வா குடியரசு

en: Republic of Mozambique
ta: மொசாம்பிக் குடியரசு

en: Republic of Namibia
ta: நமீபியா குடியரசு

en: Republic of Nauru
ta: நவுரு குடியரசு

en: Republic of Nicaragua
ta: நிகராகுவா குடியரசு

en: Republic of Palau
ta: பலாவு குடியரசு

en: Republic of Panama
ta: பனாமா குடியரசு

en: Republic of Paraguay
ta: பராகுவே குடியரசு

en: Republic of Peru
ta: பெரு குடியரசு

en: Republic of Poland
ta: போலந்து குடியரசு

en: Republic of San Marino
ta: சான் மெரினோ குடியரசு

en: Republic of Senegal
ta: செனகல் குடியரசு

en: Republic of Serbia
ta: செர்பிய குடியரசு

en: Republic of Seychelles
ta: சீசெல்சு குடியரசு

en: Republic of Sierra Leone
ta: செய்ரோ லியோன் குடியரசு

en: Republic of Singapore
ta: சிங்கப்பூர் குடியரசு

en: Republic of Slovenia
ta: ஸ்லோவேனியா குடியரசு

en: Republic of South Africa
ta: தெற்கு ஆப்ரிக்கா குடியரசு

en: Republic of Suriname
ta: சூரினாம் குடியரசு

en: Republic of Tajikistan
ta: தசிக்கிசுதான் குடியரசு

en: Republic of Trinidad and Tobago
ta: ட்ரினிடாட் மற்றும் டோபேகோ குடியரசு

en: Republic of Tunisia
ta: துனீசியா குடியரசு

en: Republic of Turkey
ta: துருக்கி குடியரசு

en: Republic of Uganda
ta: உகாண்டா குடியரசு

en: Republic of Uzbekistan
ta: உஸ்பெகிஸ்தான் குடியரசு

en: Republic of Vanuatu
ta: வனாட்டு குடியரசு

en: Republic of Yemen
ta: யேமன் குடியரசு

en: Republic of Zambia
ta: ஜாம்பிய குடியரசு

en: Republic of Zimbabwe
ta: ஜிம்பாப்வே குடியரசு

en: Republic of the Congo
ta: காங்கோ குடியரசு

en: Republic of the Gambia
ta: காம்பியா குடியரசு

en: Republic of the Marshall Islands
ta: மார்ஷெல் தீவுகள் குடியரசு

en: Republic of the Niger
ta: நைகர் குடியரசு

en: Republic of the Philippines
ta: பிலிப்பைன்ஸ் குடியரசு

en: Republic of the Sudan
ta: சூடான் குடியரசு

en: Romania
ta: ரோமானியா

en: Romania, Socialist Republic of
ta: ரொமேனிய சோஷலிஸ குடியரசு

en: Russian Federation
ta: ரஷ்யன் கூட்டமைப்பு

en: Rwanda
ta: ருவாண்டா

en: Rwandese Republic
ta: ருவாண்டா குடியரசு

en: Réunion
ta: ரீயூனியன்

en: Saint Barthélemy
ta: செயின்ட் பார்த்லெமி

en: Saint Kitts and Nevis
ta: செயின்ட் கிட்ஸ் மற்றும் நிவிஸ்

en: Saint Lucia
ta: செயின்ட் லூசியா

en: Saint Martin (French part)
ta: செயின் மார்டின் (பிரெஞ்சு பகுதி)

en: Saint Pierre and Miquelon
ta: செயின்ட் பியார் மற்றும் மிக்யுலன்

en: Saint Vincent and the Grenadines
ta: செயின்ட் வின்சென்ட் மற்றும் க்ரினடின்ஸ்

en: Samoa
ta: சமோவா

en: San Marino
ta: சான் மரீனோ

en: Sao Tome and Principe
ta: சோ டோமி மற்றும் பிரின்சிபி

en: Saudi Arabia
ta: சவூதி அரேபியா

en: Senegal
ta: செனகல்

en: Serbia
ta: செர்பியா

en: Serbia and Montenegro
ta: செர்பியா மற்றும் மோன்டே நெக்ரோ குடியரசு

en: Seychelles
ta: சீசெல்சு

en: Sierra Leone
ta: சியராலியோன்

en: Sikkim
ta: சிக்கிம்

en: Singapore
ta: சிங்கப்பூர்

en: Slovak Republic
ta: ஸ்லோவாக் குடியரசு

en: Slovakia
ta: சுலோவேக்கியா

en: Slovenia
ta: ஸ்லோவேனியா

en: Socialist Republic of Viet Nam
ta: வியட் நாம் சோஷலிஸ குடியரசு

en: Solomon Islands
ta: சாலமன் தீவுகள்

en: Somalia
ta: சோமாலியா

en: South Africa
ta: தென் ஆப்ரிக்கா

en: South Georgia and the South Sandwich Islands
ta: தெற்கு ஜார்ஜியா மற்றும் தெற்கு சான்ட்விட்ச்

en: Southern Rhodesia
ta: தெற்கு ரொடீசியா

en: Spain
ta: ஸ்பெயின்

en: Spanish Sahara
ta: ஸ்பானிஷ் ஸஹாரா

en: Sri Lanka
ta: இலங்கை

en: St. Kitts-Nevis-Anguilla
ta: செய்ன்ட் கிட்- நெவிஸ்- அங்குல்லா

en: State of Israel
ta: இஸ்ரேல் நாடு

en: State of Kuwait
ta: குவைத் நாடு

en: State of Qatar
ta: கதார் நாடு

en: Sudan
ta: சூடான்

en: Sultanate of Oman
ta: ஓமன் சுல்தானெட்

en: Suriname
ta: சூரினாம்

en: Svalbard and Jan Mayen
ta: சவால்பார்ட் மற்றும் ஜன் மேயன்

en: Swaziland
ta: சுவாசிலாந்து

en: Sweden
ta: சுவீடன்

en: Swiss Confederation
ta: ஸ்விஸ் கூட்டமைப்பு

en: Switzerland
ta: சுவிட்சர்லாந்து

en: Syrian Arab Republic
ta: சிரியன் அரபு குடியரசு

en: Taiwan
ta: தாய்வான்

en: Taiwan, Province of China
ta: தாய்வான் சீன மாநிலம்

en: Tajikistan
ta: தசிக்கிசுதான்

en: Tanzania, United Republic of
ta: டான்ஸானியா ஐக்கிய குடியரசு

en: Thailand
ta: தாய்லாந்து

en: The Former Yugoslav Republic of Macedonia
ta: முன்னாள் மெசிடோனிய யூகோஸ்லாவிய குடியரசு

en: Timor-Leste
ta: திமோர்-லெஸ்டி

en: Togo
ta: டோகோ

en: Togolese Republic
ta: டோகோலீஸ் குடியரசு

en: Tokelau
ta: டோகெலௌ

en: Tonga
ta: டொங்கா

en: Trinidad and Tobago
ta: ட்ரைனிடேட் மற்றும் டோபேகோ

en: Tunisia
ta: துனீசியா

en: Turkey
ta: துருக்கி

en: Turkmenistan
ta: துர்க்மெனிஸ்தான்

en: Turks and Caicos Islands
ta: துருக்கஸ் மற்றும் கைசோஸ் தீவுகள்

en: Tuvalu
ta: துவாலு

en: US Miscellaneous Pacific Islands
ta: யூஎஸ் பிற பசிபிக் தீவுகள்

en: USSR, Union of Soviet Socialist Republics
ta: யூஎஸ்எஸ்ஆர் சோவியத் சோசலிச யூனியன் குடியரசுகள்

en: Uganda
ta: உகாண்டா

en: Ukraine
ta: உக்ரெயின்

en: Union of the Comoros
ta: கோமொரொஸ் யூனியன்

en: United Arab Emirates
ta: ஐக்கிய அராபிய எமிரேட்சு

en: United Kingdom
ta: ஐக்கிய இராஜ்ஜியம்

en: United Kingdom of Great Britain and Northern Ireland
ta: பிரிட்டிஷ் கூட்டரசு மற்றும் வடக்கு அயர்லாந்து

en: United Mexican States
ta: ஐக்கிய மெக்ஸிக நாடுகள்

en: United Republic of Tanzania
ta: டான்ஸானியா ஐக்கிய குடியரசு

en: United States
ta: ஐக்கிய அமெரிக்கா

en: United States Minor Outlying Islands
ta: ஐக்கிய நாடுகள் சிறு சுற்றியுள்ள தீவுகள்

en: United States of America
ta: ஐக்கிய அமெரிக்க நாடுகள்

en: Upper Volta, Republic of
ta: மேல் வோல்டா குடியரசு

en: Uruguay
ta: உருகுவே

en: Uzbekistan
ta: உஸ்பெகிஸ்தான்

en: Vanuatu
ta: வனாட்டு

en: Vatican City State (Holy See)
ta: ஹொலி சி (வாடிகன் நகர நாடு)

en: Venezuela
ta: வெனிசூலா

en: Viet Nam
ta: வியட்னாம்

en: Viet-Nam, Democratic Republic of
ta: வியட்நாம் ஜனநாயக மக்கள் குடியரசு

en: Virgin Islands of the United States
ta: அமெரிக்க நாடுகள் வெர்ஜின் தீவுகள்

en: Virgin Islands, British
ta: வெர்ஜின் தீவுகள், ப்ரிட்டீஷ்

en: Virgin Islands, U.S.
ta: வெர்ஜின் தீவுகள் , யு.எஸ்

en: Wake Island
ta: வேக் தீவு

en: Wallis and Futuna
ta: வாலிஸ் மற்றும் ப்யூடுனா

en: Western Sahara
ta: மேற்கு சஹாரா

en: Yemen
ta: யேமன்

en: Yemen, Democratic, People's Democratic Republic of
ta: யேமான்,ஜனநாயக, ஜனநாயக மக்கள் குடியரசு

en: Yemen, Yemen Arab Republic
ta: யேமான், யேமான் அரபு குடியரசு

en: Yugoslavia, Socialist Federal Republic of
ta: யூகோஸ்லாவாகியா சோஷலிஸ ஐக்கிய குடியரசு

en: Zaire, Republic of
ta: ஜாய்ர் குடியரசு

en: Zambia
ta: சாம்பியா

en: Zimbabwe
ta: ஜிம்பாப்வே

en: Åland Islands
ta: அலண்ட் தீவுகள்
