iso_3166 - en to te translation catalogue (442 entries)

en: Afghanistan
te: ఆఫ్ఘనిస్తాన్

en: Albania
te: అల్బేనియా

en: Algeria
te: అల్జిరియా

en: American Samoa
te: అమేరికన్ సమోఆ

en: Andorra
te: ఐండోరా

en: Angola
te: అంగోలా

en: Anguilla
te: ఐంగ్విలా

en: Antarctica
te: అంటార్క్టికా

en: Antigua and Barbuda
te: ఐంటిగ్వా మరియు బార్బుడా

en: Arab Republic of Egypt
te: అరబ్ రిపబ్లిక్ ఆఫ్ ఈజిప్ట్

en: Argentina
te: అర్జేంర్టినా

en: Argentine Republic
te: అర్ర్జేంటాఇన రిపబ్లిక్

en: Armenia
te: అమేరికా

en: Aruba
te: అరుబా

en: Australia
te: ఓస్ట్రేలియా

en: Austria
te: ఓస్ట్రియా

en: Azerbaijan
te: అఝేర్బేజాన

en: Bahamas
te: బహామాజ్

en: Bahrain
te: బహరిన్

en: Bangladesh
te: బాంగ్లాదేశ్

en: Barbados
te: బార్బేడాస్

en: Belarus
te: బేలారుస్

en: Belgium
te: బెల్జియమ్

en: Belize
te: బేలిఝ

en: Benin
te: బేనిన్

en: Bermuda
te: బెర్మ్యుడా

en: Bhutan
te: భూటాన్

en: Bolivarian Republic of Venezuela
te: బోలివరియన్ రిపబ్లిక్ ఆఫ్ వెనుజులా

en: Bolivia
te: బోలివియ

en: Bolivia, Plurinational State of
te: బోలివిఆ, ప్లురినేషనల్ స్టేట్ ఆఫ్

en: Bosnia and Herzegovina
te: బోస్నియా మరియు హర్ఝేగోవ్హినా

en: Botswana
te: బోస్వానా

en: Bouvet Island
te: బోవ్హే ఐలాండ్

en: Brazil
te: బ్రెజిల్

en: British Antarctic Territory
te: బ్రిటిష్ అంటార్కిటిక్ ప్రదేశము

en: British Indian Ocean Territory
te: బ్రిటిష్ యిండియన ఓసియన్ టేరిటోరీ

en: British Virgin Islands
te: బ్రిటిష్ వర్జిన్ ఐలాండ్స్

en: Brunei Darussalam
te: బ్రునోఇ దారుసలామ

en: Bulgaria
te: బల్గేరియా

en: Burkina Faso
te: బర్కినా ఫాసో

en: Burma, Socialist Republic of the Union of
te: బర్మా, సోషలిస్ట్ రిపబ్లిక్ ఆఫ్ ద యునియన్ ఆఫ్

en: Burundi
te: బురుండీ

en: Byelorussian SSR Soviet Socialist Republic
te: బేలోరుశియన్ ఏసఏసఆర్ సోవియట్ సోషలిస్ట్ రిపబ్లిక్

en: Cambodia
te: కంబోడియా

en: Cameroon
te: కేమరూన్

en: Canada
te: కెనడా

en: Canton and Enderbury Islands
te: కాంటన్ మరియు ఏండర్బరీ ఐలాండ్స్

en: Cape Verde
te: కేప్ వ్హర్డ

en: Cayman Islands
te: కేమేన్ ఐలాండ్స్

en: Central African Republic
te: సేంట్రల్ ఆఫ్రికన్ రిపబ్లిక్

en: Chad
te: చాద్

en: Chile
te: చిలీ

en: China
te: చైనా

en: Christmas Island
te: క్రిస్‌మస్ ఐలాండ్

en: Cocos (Keeling) Islands
te: కోకస్ (కీలింగ్) ఐలాండ్స్

en: Colombia
te: కోలంబియా

en: Commonwealth of Dominica
te: కామన్‌వెల్త్ ఆఫ్ డొమినికా

en: Commonwealth of the Bahamas
te: కౖమనవేల్థ ఆఫ్ ది బహామాజ్

en: Commonwealth of the Northern Mariana Islands
te: కామన్‌వెల్త్ ఆఫ్ దీ నార్త్రన్ మరైనా ఐలాండ్స్

en: Comoros
te: కోమరోస్

en: Congo
te: కాంగో

en: Congo, The Democratic Republic of the
te: కాంగో, ది డెమోక్రటిక్ రిపబ్లిక్ ఆఫ్ ది

en: Cook Islands
te: కూక్ ఐలాండ్స్

en: Costa Rica
te: కోస్టా రికా

en: Croatia
te: క్రోటియా

en: Cuba
te: క్యూబా

en: Cyprus
te: సైప్రస్

en: Czech Republic
te: చెక్ రిపబ్లిక్

en: Czechoslovakia, Czechoslovak Socialist Republic
te: జెకోస్లోవాకిటా, జెకోస్లోవక్ సోషలిస్ట్ రిపబ్లిక్

en: Côte d'Ivoire
te: కోత్ ద ఆయవ్హోర

en: Dahomey
te: డాహోమీ

en: Democratic People's Republic of Korea
te: డెమోక్రటిక్ పీపుల్స్ రిపబ్లిక్ ఆఫ్ కోరియా

en: Democratic Republic of Sao Tome and Principe
te: డెమోక్రటిక్ రిపబ్లిక్ ఆఫ్ సాఓ తోమ మరియు ప్రింసిప్

en: Democratic Republic of Timor-Leste
te: డెమొక్రటిక్ రిపబ్లిక్ ఆఫ్ తిమోర్-లెస్తే

en: Democratic Socialist Republic of Sri Lanka
te: డెమోక్రటిక్ సోషలిస్ట్ రిపబ్లిక్ ఆఫ్ శ్రీలంక

en: Denmark
te: డెన్మార్క్

en: Djibouti
te: జిబౌతీ

en: Dominica
te: డొమినికా

en: Dominican Republic
te: డొమినికన్ రిపబ్లిక్

en: Dronning Maud Land
te: డ్రోనింగ్ మౌడా లాండ్

en: East Timor
te: ఈస్ట్ తైమోర్

en: Eastern Republic of Uruguay
te: ఈస్ట్రన్ రిపబ్లిక్ ఆఫ్ ఉరుగ్వే

en: Ecuador
te: ఈక్విడార్

en: Egypt
te: ఈజిప్ట్

en: El Salvador
te: అల సాల్వడార్

en: Equatorial Guinea
te: ఇక్విటోరియల్ గినీ

en: Eritrea
te: ఇరిత్రీయా

en: Estonia
te: ఇస్టోనియా

en: Ethiopia
te: ఇథియోపియా

en: Falkland Islands (Malvinas)
te: ఫాల్కలంద్ ఐలాండ్స్(మాల్వినాస్)

en: Faroe Islands
te: ఫేరో ఐలాండ్స్

en: Federal Democratic Republic of Ethiopia
te: ఫేడరల్ డెమోక్రటిక్ రిపబ్లిక్ ఆఫ్ ఇథియోపియా

en: Federal Democratic Republic of Nepal
te: ఫెడరల్ డెమోక్రటిక్ రిపబ్లిక్ ఆఫ్ నేపాల్

en: Federal Republic of Germany
te: ఫెడరల్ రిపబ్లిక్ ఆఫ్ జర్మనీ

en: Federal Republic of Nigeria
te: ఫెడరల్ రిపబ్లిక్ ఆఫ్ నైజీరియా

en: Federated States of Micronesia
te: ఫేడరేటేడ స్టేటస్ ఆఫ్ మాయక్రోనేశియా

en: Federative Republic of Brazil
te: ఫేడరేటివ్ రిపబ్లిక్ ఆఫ్ బ్రెజిల్

en: Fiji
te: ఫిజీ

en: Finland
te: ఫిన్‌లాండ్

en: France
te: ఫ్రాన్స్

en: France, Metropolitan
te: ఫ్రాన్స్, మెట్రోపాలిటన్

en: French Afars and Issas
te: ఫ్రెంచ్ ఆఫ్రాస్ మరియు ఈసాస్

en: French Guiana
te: ఫ్రెంచ్ గియానా

en: French Polynesia
te: ఫ్రెంచ్ పోలినేశియా

en: French Republic
te: ఫ్రెంచ్ రిపబ్లిక్

en: French Southern Territories
te: ఫ్రెంచ్ సదర్న టేరిటరీజ్

en: French Southern and Antarctic Territories
te: ఫ్రెంచ్ సౌత్రన్ మరియు అంటార్కెటిక్ ప్రదేశములు

en: Gabon
te: గెబాన్

en: Gabonese Republic
te: గెబనీజ్ రిపబ్లిక్

en: Gambia
te: గాంబియా

en: Georgia
te: జార్జియా

en: German Democratic Republic
te: జర్మన్ డెమోక్రటిక్ రిపబ్లిక్

en: Germany
te: జర్మనీ

en: Germany, Federal Republic of
te: జర్మనీ, ఫెడరల్ రిపబ్లిక్ ఆఫ్

en: Ghana
te: ఘనా

en: Gibraltar
te: జిబ్రాల్టర్

en: Gilbert and Ellice Islands
te: గిల్బర్ట్ మరియు ఎలిస్ ఐలాండ్స్

en: Grand Duchy of Luxembourg
te: గ్రాండ్ డచ్ ఆఫ్ లగ్జెంబర్గ్

en: Greece
te: గ్రీస్

en: Greenland
te: గ్రీన్‌లాండ్

en: Grenada
te: గ్రేనేడా

en: Guadeloupe
te: గ్వాడేలోప్

en: Guam
te: గ్వామ్

en: Guatemala
te: గ్వాటేమాలా

en: Guernsey
te: గ్విర్నసే

en: Guinea
te: గినీ

en: Guinea-Bissau
te: గినీ-బిసావ

en: Guyana
te: గయానా

en: Haiti
te: హైతీ

en: Hashemite Kingdom of Jordan
te: హశేమిట కింగ్‌డమ్్ ఆఫ్ జోర్డాన్

en: Heard Island and McDonald Islands
te: హర్డ ఐలాండ్ మరియు మెక్‌డోనాల్డ్ ఐలాండ్స్

en: Hellenic Republic
te: హేలేనిక్ రిపబ్లిక్

en: Holy See (Vatican City State)
te: హోలీ సీ (వాటికన్ సిటీ స్టేట్)

en: Honduras
te: హోండురస్

en: Hong Kong
te: హౖంగ్‌కాంగ్

en: Hong Kong Special Administrative Region of China
te: హౖంగ్‌కాంగ్ స్పెషల్ అడ్‌మినిస్ట్రేటివ్ రీజియన్ ఆఫ్ చైనా

en: Hungary
te: హంగేరీ

en: Iceland
te: ఐలాండ్

en: Independent State of Samoa
te: సామోఆ స్వతంత్ర రాజ్యము

en: India
te: భారతదేశము

en: Indonesia
te: ఇండోనేషియా

en: Iran, Islamic Republic of
te: ఇరాన్, ఇస్లామిక్ రిపబ్లిక్ ఆఫ్

en: Iraq
te: ఇరాక్

en: Ireland
te: ఐర్లాండ్

en: Islamic Republic of Afghanistan
te: ఇస్లామిక్ రిపబ్లిక్ ఆఫ్ పాకిస్తాన్

en: Islamic Republic of Iran
te: ఇస్లామిక్ రిపబ్లిక్ ఆఫ్ ఇరాన్

en: Islamic Republic of Mauritania
te: ఇస్లామిక రిపబ్లిక్ ఆఫ్ మౌరిటానియా

en: Islamic Republic of Pakistan
te: ఇస్లామిక్ రిపబ్లిక్ ఆఫ్ పాకిస్తాన్

en: Isle of Man
te: ఐలె ఆఫ్ మాన్

en: Israel
te: ఇస్రాయిల్

en: Italian Republic
te: ఇటాలియన్ రిపబ్లిక్

en: Italy
te: ఇటలీ

en: Jamaica
te: జమైకా

en: Japan
te: జపాన్

en: Jersey
te: జర్సీ

en: Johnston Island
te: జాన్‌స్టన్ ఐలాండ్స్

en: Jordan
te: జోర్డాన్

en: Kazakhstan
te: కఝకిస్తాన్

en: Kenya
te: కెన్యా

en: Kingdom of Bahrain
te: కింగ్‌డమ్ ఆఫ్ బహరిన్

en: Kingdom of Belgium
te: కింగ్‌డమ్్ ఆఫ్ బెల్జియమ్

en: Kingdom of Bhutan
te: కింగ్‌డమ్్ ఆఫ్ భూటాన్

en: Kingdom of Cambodia
te: కింగ్‌డమ్్ ఆఫ్ కంబోడియా

en: Kingdom of Denmark
te: కింగ్‌డమ్్ ఆఫ్ డెన్మార్క్

en: Kingdom of Lesotho
te: కింగ్‌డమ్ ఆఫ్ లేసోథో

en: Kingdom of Morocco
te: కింగ్‌డమ్ ఆఫ్ మోరోక్కో

en: Kingdom of Norway
te: కింగ్‌డమ్ ఆఫ్ నార్వే

en: Kingdom of Saudi Arabia
te: కింగ్‌డమ్ ఆఫ్ సౌదీ అరేబియా

en: Kingdom of Spain
te: కింగ్‌డమ్ ఆఫ్ స్పెయిన్

en: Kingdom of Swaziland
te: కింగ్‌డమ్ ఆఫ్ స్వాజీలాండ్

en: Kingdom of Sweden
te: కింగ్‌డమ్ ఆఫ్ స్వీడన్

en: Kingdom of Thailand
te: కింగ్‌డమ్ ఆఫ్ థాయ్‌లాండ్

en: Kingdom of Tonga
te: కింగ్‌డమ్ ఆఫ్ టోంగా

en: Kingdom of the Netherlands
te: కింగ్‌డమ్ ఆఫ్ నెదర్లాండ్స్

en: Kiribati
te: కిరిబాతీ

en: Korea, Democratic People's Republic of
te: కోరియా, డెమోక్రటిక్ పీపుల్స్ రిపబ్లిక్ ఆఫ్

en: Korea, Republic of
te: కోరియా, రిపబ్లిక్ ఆఫ్

en: Kuwait
te: కువైట్

en: Kyrgyz Republic
te: కిర్గిఝ రిపబ్లిక్

en: Kyrgyzstan
te: కిర్గిఝస్తాన

en: Lao People's Democratic Republic
te: లాఓ పీపుల్స్ డెమోక్రటిక్ రిపబ్లిక్

en: Latvia
te: లాటవ్హియా

en: Lebanese Republic
te: లెబనీస్ రిపబ్లిక్

en: Lebanon
te: లెబనాన్

en: Lesotho
te: లెసోథో

en: Liberia
te: లైబీరియా

en: Libya
te: లిబయా

en: Liechtenstein
te: లాయకేనస్టిన

en: Lithuania
te: లిథుఆనియా

en: Luxembourg
te: లగ్జెంబర్గ్

en: Macao
te: మకో

en: Macao Special Administrative Region of China
te: మకో స్పెషన్ అడ్‌మినిస్ట్రేటివ్ రీజియన్ ఆఫ్ చైనా

en: Macedonia, Republic of
te: మెసెడోనియా, రిపబ్లిక్ ఆఫ్

en: Madagascar
te: మడగాస్కర్

en: Malawi
te: మలవీ

en: Malaysia
te: మలేషియా

en: Maldives
te: మాల్దీవ్స్

en: Mali
te: माली

en: Malta
te: మాల్టా

en: Marshall Islands
te: మార్షల్ ఐలాండ్స్

en: Martinique
te: మార్టినిక్

en: Mauritania
te: మౌరిటానియా

en: Mauritius
te: మారిషస్

en: Mayotte
te: మాయోటె

en: Mexico
te: మేక్సికో

en: Micronesia, Federated States of
te: మైక్రోనేశియా, ఫెడరేటేడ్ స్టేట్స ఆఫ్

en: Midway Islands
te: మిడ్‌వే ఐలాండ్స్

en: Moldova
te: మాల్డోవా

en: Moldova, Republic of
te: మాల్డోవా, రిపబ్లిక్ ఆఫ్

en: Monaco
te: మోనాకో

en: Mongolia
te: మంగోలియా

en: Montenegro
te: మాంటేనేగ్రో

en: Montserrat
te: మోంట్సేర్రాత

en: Morocco
te: మోరోక్కో

en: Mozambique
te: మోజాంబిక్

en: Myanmar
te: మయన్మార్

en: Namibia
te: నమీబియా

en: Nauru
te: नौरु

en: Nepal
te: నేపాల్

en: Netherlands
te: నేదర్లాండ్స్

en: Netherlands Antilles
te: నెదర్లాం‌డ్స్ అఁటీల్స్

en: Neutral Zone
te: న్యుట్రల్ జోన్

en: New Caledonia
te: న్యూ కెలిడోనియా

en: New Hebrides
te: న్యూ హైబ్రీడ్స్

en: New Zealand
te: న్యూజిలాండ్

en: Nicaragua
te: నికారాగ్వా

en: Niger
te: నైజెర్

en: Nigeria
te: నైజీరియా

en: Niue
te: నియూ

en: Norfolk Island
te: నార్‌ఫోల్క్ ఐలాండ్

en: Northern Mariana Islands
te: నార్త్రన్ మరైనా ఐలాండ్స్

en: Norway
te: నార్వే

en: Oman
te: ఓమన్

en: Pacific Islands (trust territory)
te: పసిఫిక్ ఐలాండ్స్ (ట్రస్ట్ టెరిటోరీ)

en: Pakistan
te: పాకిస్తాన్

en: Palau
te: పలౌ

en: Panama
te: పనామా

en: Panama Canal Zone
te: పనామా కెనాల్ జోన్

en: Panama, Republic of
te: పనామా, రిపబ్లిక్ ఆఫ్

en: Papua New Guinea
te: పాపూ న్యూ గినీ

en: Paraguay
te: పరాగ్వే

en: People's Democratic Republic of Algeria
te: పీపుల్స్్ డేమోక్రటిక్ రిపబ్లిక్ ఆఫ్ అల్జిరియా

en: People's Republic of Bangladesh
te: పీపుల్స్్ రిపబ్లిక్ ఆఫ్ బాంగ్లాదేశ్

en: People's Republic of China
te: పీపుల్స్ రిపబ్లిక్ ఆఫ్ చైనా

en: Peru
te: పెరూ

en: Philippines
te: ఫిలిప్పిన్స్

en: Pitcairn
te: పిట్‌కైర్న్

en: Plurinational State of Bolivia
te: ప్లురినేషనల్ స్టేట్ ఆఫ్ బొలీవియ

en: Poland
te: పోలాండ్

en: Portugal
te: పోర్చుగల్

en: Portuguese Republic
te: పోర్చుగీస్ రిపబ్లిక్

en: Principality of Andorra
te: ప్రింసిపలిటీ ఆఫ్ ఐఁడోరా

en: Principality of Liechtenstein
te: ప్రింసిపలిటీ ఆఫ్ లాయకేనస్టిన్

en: Principality of Monaco
te: ప్రింసిపలిటీ ఆఫ్ మోనాకో

en: Puerto Rico
te: ప్యుర్టో రికో

en: Qatar
te: కతార్

en: Republic of Albania
te: రిపబ్లిక్ ఆఫ్ అల్బేనియా

en: Republic of Angola
te: రిపబ్లిక్ ఆఫ్ అంగోలా

en: Republic of Armenia
te: రిపబ్లిక్ ఆఫ్ అమేరికా

en: Republic of Austria
te: రిపబ్లిక్ ఆఫ్ ఓస్ట్రియా

en: Republic of Azerbaijan
te: రిపబ్లిక్ ఆఫ్ అఝేర్బేజాన

en: Republic of Belarus
te: రిపబ్లిక్ ఆఫ్ బేలారుస్

en: Republic of Benin
te: రిపబ్లిక్ ఆఫ్ బేనిన్

en: Republic of Bosnia and Herzegovina
te: రిపబ్లిక్ ఆఫ్ బోస్నియా మరియు హర్ఝేగోవ్హినా

en: Republic of Botswana
te: రిపబ్లిక్ ఆఫ్ బోస్వానా

en: Republic of Bulgaria
te: రిపబ్లిక్ ఆఫ్ బల్గేరియా

en: Republic of Burundi
te: రిపబ్లిక్ ఆఫ్ బురుండీ

en: Republic of Cameroon
te: రిపబ్లిక్ ఆఫ్ కేమరూన్

en: Republic of Cape Verde
te: రిపబ్లిక్ ఆఫ్ కేప్ వ్హర్డ

en: Republic of Chad
te: రిపబ్లిక్ ఆఫ్ చాద్

en: Republic of Chile
te: రిపబ్లిక్ ఆఫ్ చిలీ

en: Republic of Colombia
te: రిపబ్లిక్ ఆఫ్ కోలంబియా

en: Republic of Costa Rica
te: రిపబ్లిక్ ఆఫ్ కోస్టారికా

en: Republic of Croatia
te: రిపబ్లిక్ ఆఫ్ క్రోటియా

en: Republic of Cuba
te: రిపబ్లిక్ ఆఫ్ క్యూబా

en: Republic of Cyprus
te: రిపబ్లిక్ ఆఫ్ సైప్రస్

en: Republic of Côte d'Ivoire
te: రిపబ్లిక్ ఆఫ్ కోత ద ఆయవ్హోర

en: Republic of Djibouti
te: రిపబ్లిక్ ఆఫ్ జిబౌతీ

en: Republic of Ecuador
te: రిపబ్లిక్ ఆఫ్ ఈక్విడర్

en: Republic of El Salvador
te: రిపబ్లిక్ ఆఫ్ అల సాల్వడార్

en: Republic of Equatorial Guinea
te: రిపబ్లిక్ ఆఫ్ ఇక్వేటోరియల్ గినీ

en: Republic of Estonia
te: రిపబ్లిక్ ఆఫ్ ఇస్టోనియా

en: Republic of Finland
te: రిపబ్లిక్ ఆఫ్ ఫిన్‌లాండ్

en: Republic of Ghana
te: రిపబ్లిక్ ఆఫ్ ఘనా

en: Republic of Guatemala
te: రిపబ్లిక్ ఆఫ్ గ్వాటేమాలా

en: Republic of Guinea
te: రిపబ్లిక్ ఆఫ్ గినీ

en: Republic of Guinea-Bissau
te: రిపబ్లిక్ ఆఫ్ గినీ-బిసావ

en: Republic of Guyana
te: రిపబ్లిక్ ఆఫ్ గయానా

en: Republic of Haiti
te: రిపబ్లిక్ ఆఫ్ హైతీ

en: Republic of Honduras
te: రిపబ్లిక్ ఆఫ్ హోండురస్

en: Republic of Iceland
te: రిపబ్లిక్ ఆఫ్ ఐలాండ్

en: Republic of India
te: ప్రజాతంత్ర భారతదేశము

en: Republic of Indonesia
te: రిపబ్లిక్ ఆఫ్ ఇండోనేషియా

en: Republic of Iraq
te: రిపబ్లిక్ ఆఫ్ ఇరాక్

en: Republic of Kazakhstan
te: రిపబ్లిక్ ఆఫ్ కఝకిస్తాన్

en: Republic of Kenya
te: రిపబ్లిక్ ఆఫ్ కెన్యా

en: Republic of Kiribati
te: రిపబ్లిక్ ఆఫ్ కిరిబాతీ

en: Republic of Latvia
te: రిపబ్లిక్ ఆఫ్ లాటవ్హియా

en: Republic of Liberia
te: రిపబ్లిక్ ఆఫ్ లైబీరియా

en: Republic of Lithuania
te: రిపబ్లిక్ ఆఫ్ లిథుఆనియా

en: Republic of Madagascar
te: రిపబ్లిక్ ఆఫ్ మాడగాస్కర్

en: Republic of Malawi
te: రిపబ్లిక్ ఆఫ్ మలవీ

en: Republic of Maldives
te: రిపబ్లిక్ ఆఫ్ మాల్దీవ్స్

en: Republic of Mali
te: రిపబ్లిక్ ఆఫ్ మాలీ

en: Republic of Malta
te: రిపబ్లిక్ ఆఫ్ మాల్టా

en: Republic of Mauritius
te: రిపబ్లిక్ ఆఫ్ మారిషస్

en: Republic of Moldova
te: రిపబ్లిక్ ఆఫ్ మాల్డోవా

en: Republic of Mozambique
te: రిపబ్లిక్ ఆఫ్ మోజాంబిక్

en: Republic of Namibia
te: రిపబ్లిక్ ఆఫ్ నమీబియా

en: Republic of Nauru
te: రిపబ్లిక్ ఆఫ్ నౌరు

en: Republic of Nicaragua
te: రిపబ్లిక్ ఆఫ్ నికారాగ్వా

en: Republic of Palau
te: రిపబ్లిక్ ఆఫ్ పలౌ

en: Republic of Panama
te: రిపబ్లిక్ ఆఫ్ పనామా

en: Republic of Paraguay
te: రిపబ్లిక్ ఆఫ్ పరాగ్వే

en: Republic of Peru
te: రిపబ్లిక్ ఆఫ్ పెరూ

en: Republic of Poland
te: రిపబ్లిక్ ఆఫ్ పోలాండ్

en: Republic of San Marino
te: రిపబ్లిక్ ఆఫ్ సాన్ మేరినో

en: Republic of Senegal
te: రిపబ్లిక్ ఆఫ్ సెనెగల్

en: Republic of Serbia
te: రిపబ్లిక్ ఆఫ్ సెర్బియా

en: Republic of Seychelles
te: రిపబ్లిక్ ఆఫ్ సేశేల్స్

en: Republic of Sierra Leone
te: రిపబ్లిక్ ఆఫ్ సియేరా లేఓన

en: Republic of Singapore
te: రిపబ్లిక్ ఆఫ్ సింగపూర్

en: Republic of Slovenia
te: రిపబ్లిక్ ఆఫ్ స్లోవేనియా

en: Republic of South Africa
te: రిపబ్లిక్ ఆఫ్ సౌత్ ఆఫ్రికా

en: Republic of Suriname
te: రిపబ్లిక్ ఆఫ్ సురినేమ్

en: Republic of Tajikistan
te: రిపబ్లిక్ ఆఫ్ తజికిస్తాన్

en: Republic of Trinidad and Tobago
te: రిపబ్లిక్ ఆఫ్ త్రినిదాద్ అండ టోబాగో

en: Republic of Tunisia
te: రిపబ్లిక్ ఆఫ్ తునిశియా

en: Republic of Turkey
te: రిపబ్లిక్ ఆఫ్ టర్కీ

en: Republic of Uganda
te: రిపబ్లిక్ ఆఫ్ యుగాండా

en: Republic of Uzbekistan
te: రిపబ్లిక్ ఆఫ్ ఉజ్బెకిస్తాన్

en: Republic of Vanuatu
te: రిపబ్లిక్ ఆఫ్ వనౌతు

en: Republic of Yemen
te: రిపబ్లిక్ ఆఫ్ యెమెన్

en: Republic of Zambia
te: రిపబ్లిక్ ఆఫ్ జాంబియా

en: Republic of Zimbabwe
te: రిపబ్లిక్ ఆఫ్ జింబాంబ్వే

en: Republic of the Congo
te: రిపబ్లిక్ ఆఫ్ కాంగో

en: Republic of the Gambia
te: రిపబ్లిక్ ఆఫ్ ది గాంబియా

en: Republic of the Marshall Islands
te: రిపబ్లిక్ ఆఫ్ ది మార్షల్ ఐలాండ్స్

en: Republic of the Niger
te: రిపబ్లిక్ ఆఫ్ నైజెర్

en: Republic of the Philippines
te: రిపబ్లిక్ ఆఫ్ ఫిలిప్పిన్స్

en: Republic of the Sudan
te: రిపబ్లిక్ ఆఫ్ సుడాన్

en: Romania
te: రోమానియా

en: Romania, Socialist Republic of
te: రొమానియా, సోషలిస్ట్ రిపబ్లిక్ ఆఫ్

en: Russian Federation
te: రష్యన్ ఫెడరేషన్

en: Rwanda
te: రువాండా

en: Rwandese Republic
te: రువాండీస్ రిపబ్లిక్

en: Réunion
te: రియూనియన్

en: Saint Barthélemy
te: సైంట్ బర్తెలెమి

en: Saint Kitts and Nevis
te: సైంట్ కిట్స్ మరియు నెవిస్

en: Saint Lucia
te: సైంట్ లుసియా

en: Saint Martin (French part)
te: సైంట్ మార్టిన్ (ఫ్రెంచ్ భాగము)

en: Saint Pierre and Miquelon
te: సైంట్ పిర్రే మరియు మిక్విలాన్

en: Saint Vincent and the Grenadines
te: సైంట్ విన్సెంట్ మరియు ది గ్రేనాడిన్స్

en: Samoa
te: సామోఆ

en: San Marino
te: సాన్ మేరినో

en: Sao Tome and Principe
te: సాఓ తోమ మరియు ప్రింసిప్

en: Saudi Arabia
te: సౌదీ అరేబియా

en: Senegal
te: సెనెగల్

en: Serbia
te: సెర్బియా

en: Serbia and Montenegro
te: సెర్బియా మరియు మాంటెనేగ్రో

en: Seychelles
te: సేశేల్స్

en: Sierra Leone
te: సియేరా లేఓన

en: Sikkim
te: సిక్కిమ్

en: Singapore
te: సింగపూర్

en: Slovak Republic
te: స్లోవాక్ రిపబ్లిక్

en: Slovakia
te: స్లోవాకియా

en: Slovenia
te: స్లోవేనియా

en: Socialist Republic of Viet Nam
te: సోషలిస్ట్ రిపబ్లిక్ ఆప్ వియత్నాం

en: Solomon Islands
te: సాలోమన్ ఐలాండ్స్

en: Somalia
te: సోమాలియా

en: South Africa
te: సౌత్ ఆఫ్రికా

en: South Georgia and the South Sandwich Islands
te: సౌత్ జార్జియా మరియు ది సౌత్ సాండ్‌విచ్ ఐలాండ్స్

en: Southern Rhodesia
te: సదరన్ రోడేశియా

en: Spain
te: స్పెయిన్

en: Spanish Sahara
te: స్పానిష్ సహారా

en: Sri Lanka
te: శ్రీలంక

en: St. Kitts-Nevis-Anguilla
te: సైంట్ కిటస్-నేవిస్- అంగుయిలా

en: State of Israel
te: స్టేట ఆఫ్ ఇస్రాయిల్

en: State of Kuwait
te: స్టేట్ ఆఫ్ కువైట్

en: State of Qatar
te: స్టేట్ ఆఫ్ కతార్

en: Sudan
te: సుడాన్

en: Sultanate of Oman
te: సల్టనేట్ ఆఫ్ ఓమన్

en: Suriname
te: సురినేమ్

en: Svalbard and Jan Mayen
te: స్వాలబార్డ్ మరియు జాన్ మేయెన్

en: Swaziland
te: స్వాజిలాండ్

en: Sweden
te: స్వీడన్

en: Swiss Confederation
te: స్విస్ కాన్ఫెడరేషన్

en: Switzerland
te: స్విడ్జర్లాండ్

en: Syrian Arab Republic
te: సిరియన్ అరబ్ రిపబ్లిక్

en: Taiwan
te: తైవాన్

en: Taiwan, Province of China
te: తైవాన్, ప్రోవియన్స్ ఆఫ్ చైనా

en: Tajikistan
te: తజికిస్తాన్

en: Tanzania, United Republic of
te: టాంజానియా, యునైటెడ్ రిపబ్లిక్ ఆఫ్

en: Thailand
te: థాయ్‌లాండ్

en: The Former Yugoslav Republic of Macedonia
te: ది ఫార్మర్ రిపబ్లిక్ ఆఫ్ మెసిడోనియా

en: Timor-Leste
te: తిమోర్-లేస్తే

en: Togo
te: తోగో

en: Togolese Republic
te: తోగోలీస్ రిపబ్లిక్

en: Tokelau
te: टोकेलाव

en: Tonga
te: టోంగా

en: Trinidad and Tobago
te: త్రినిదాద్ అండ్ టోబాగో

en: Tunisia
te: తునిశియా

en: Turkey
te: టర్కీ

en: Turkmenistan
te: టర్కమెనిస్తాన్

en: Turks and Caicos Islands
te: టర్కస్ మరియు కైకోస్ ఐలాండ్స్

en: Tuvalu
te: तुव्हालु

en: US Miscellaneous Pacific Islands
te: యూఎస్ మిస్‌లేనియస్ పసిఫిక్ ఐలాండ్స్

en: USSR, Union of Soviet Socialist Republics
te: యూఎస్‌ఎస్‌ఆర్, యునియన్ ఆఫ్ సోవియట్ సోషలిస్ట్ రిపబ్లిక్

en: Uganda
te: యుగాండా

en: Ukraine
te: యుక్రైన్

en: Union of the Comoros
te: యునియన్ ఆఫ్ కోమరస్

en: United Arab Emirates
te: యునైటెడ్ అరబ్ ఎమిరేట్స్

en: United Kingdom
te: యునైటెడ్ కింగ్‌డమ్

en: United Kingdom of Great Britain and Northern Ireland
te: యునైటెడ్ కింగ్‌డమ్ ఆఫ్ గ్రేట్ బ్రిటన్ అండ్ నార్త్రన్ ఐర్లాండ్

en: United Mexican States
te: యునైటెడ్ మెక్సికన్ స్టేట్స్

en: United Republic of Tanzania
te: యునైటెడ్ రిపబ్లిక్ ఆఫ్ టాంజానియా

en: United States
te: యునైటెడ్ స్టేట్స్

en: United States Minor Outlying Islands
te: యునైటెడ్ స్టేట్స్ మైనర్ అవుట్‌లైండ్ ఐలాండ్స్

en: United States of America
te: యునైటెడ్ స్టేట్స్ ఆఫ్ అమెరికా

en: Upper Volta, Republic of
te: అప్పర వోల్టా, రిపబ్లిక్ ఆఫ్

en: Uruguay
te: ఉరుగ్వే

en: Uzbekistan
te: ఉజ్బెకిస్తాన్

en: Vanuatu
te: వనౌతు

en: Vatican City State (Holy See)
te: వాటికన్ సిటీ స్టేట్ (హోలీ సీ)

en: Venezuela
te: వెనుజులా

en: Venezuela, Bolivarian Republic of
te: వెనుజులా, బోలివరియన్ రిపబ్లిక్ ఆఫ్

en: Viet Nam
te: వియత్నామ్

en: Viet-Nam, Democratic Republic of
te: వియత్నామ్, డెమోక్రటిక్ పీపుల్స్ రిపబ్లిక్ ఆఫ్

en: Virgin Islands of the United States
te: వర్జిన్ ఐలాండ్స్ ఆఫ్ ది యునైటెడ్ స్టేట్స్

en: Virgin Islands, British
te: వర్జిన్ ఐలాండ్స్, బ్రిటిష్

en: Virgin Islands, U.S.
te: వర్జిన్ ఐలాండ్స్, యూ.ఏస.

en: Wake Island
te: వేక ఐలాండ్

en: Wallis and Futuna
te: వాలిస్ మరియు ఫుతునా

en: Western Sahara
te: వెస్ట్రన్ సహారా

en: Yemen
te: యెమెన్

en: Yemen, Democratic, People's Democratic Republic of
te: యెమెన్, డెమోక్రటిక్ పీపుల్స్ రిపబ్లిక్ ఆఫ్

en: Yemen, Yemen Arab Republic
te: యెమెన్, యెమెన్ అరబ్ రిపబ్లిక్

en: Yugoslavia, Socialist Federal Republic of
te: యుగోస్లావియా, సోషలిస్ట్ ఫెడరల్ రిపబ్లిక్ ఆఫ్

en: Zaire, Republic of
te: జైరే, రిపబ్లిక్ ఆఫ్

en: Zambia
te: జాంబియా

en: Zimbabwe
te: జింబాంబ్వే

en: Åland Islands
te: అలంద్ ఐలాండ్స్
